Main menu th-TH

สถิติผู้เยี่ยมชม

330302
Today
Yesterday
This Week
Last Week
This Month
Last Month
All days
267
1131
3292
311405
19763
34960
330302

2019-04-25 02:56
รายชื่อรับเกียรติบัตรคณะกรรมการ ตัดสิน ผลงานโครงการ ประจำปีการศึกษา  2561
No ชื่อสกุล ตำแหน่ง เลขที่
1 ว่าที่ ร.ต. วรพล  แปลนนาคสิน คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๑ ด้านการพัฒนาคุณภาพชีวิต ๑๐๐๑
2 นายนพดล  สิ้นทุกข์ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๑ ด้านการพัฒนาคุณภาพชีวิต ๑๐๐๒
3 นายทวีทรัพย์  จันทรัตน์ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๑ ด้านการพัฒนาคุณภาพชีวิต ๑๐๐๓
4 นายสมคิด  พิมสอน คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๑ ด้านการพัฒนาคุณภาพชีวิต ๑๐๐๔
5 นายเลิศ  ก้านเหลือง คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๑ ด้านการพัฒนาคุณภาพชีวิต ๑๐๐๕
6 นายนที  จันทร์เทียม คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๑ ด้านการพัฒนาคุณภาพชีวิต ๑๐๐๖
7 นายอรุณ  ทองกลม คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๑ ด้านการพัฒนาคุณภาพชีวิต ๑๐๐๗
8 นายจำเริญ  ทอนบุญมา คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๑ ด้านการพัฒนาคุณภาพชีวิต ๑๐๐๘
9 นายชาญณรงค์  ไชยนรา คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๑ ด้านการพัฒนาคุณภาพชีวิต ๑๐๐๙
10 นางสาวอ้อมทอง  พงษ์วิเศษ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๑ ด้านการพัฒนาคุณภาพชีวิต ๑๐๑๐
11 นายสุพงศ์สิทธิ์  สมัครสมาน คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๒ ด้านการประกอบอาชีพ/การเกษตรและหัตถศิลป์ ๑๐๑๑
12 นายจิรยุทธ์  โชติกุล คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๒ ด้านการประกอบอาชีพ/การเกษตรและหัตถศิลป์ ๑๐๑๒
13 นายนิกร  จันทร์เทศ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๒ ด้านการประกอบอาชีพ/การเกษตรและหัตถศิลป์ ๑๐๑๓
14 นายสุรชัย  จันทร์ชนะ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๒ ด้านการประกอบอาชีพ/การเกษตรและหัตถศิลป์ ๑๐๑๔
15 นายสถิร  มิ่งขวัญ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๒ ด้านการประกอบอาชีพ/การเกษตรและหัตถศิลป์ ๑๐๑๕
16 นายยุทธสาร สารการ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๒ ด้านการประกอบอาชีพ/การเกษตรและหัตถศิลป์ ๑๐๑๖
17 นายรณกฤต  ณัฐยศกรนภา คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๒ ด้านการประกอบอาชีพ/การเกษตรและหัตถศิลป์ ๑๐๑๗
18 นายสิทธิชัย  คำเสียง คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๒ ด้านการประกอบอาชีพ/การเกษตรและหัตถศิลป์ ๑๐๑๘
19 นายมีโชติ  พรหมประดิษฐ์ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๒ ด้านการประกอบอาชีพ/การเกษตรและหัตถศิลป์ ๑๐๑๙
20 ว่าที่ ร.ต. อัครวัฒน์  โคตรชมภู คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๒ ด้านการประกอบอาชีพ/การเกษตรและหัตถศิลป์ ๑๐๒๐
21 นายไชยา  บุตรวงศ์ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๒ ด้านการประกอบอาชีพ/การเกษตรและหัตถศิลป์ ๑๐๒๑
22 นายอดิศักดิ์  นพแสง คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๒ ด้านการประกอบอาชีพ/การเกษตรและหัตถศิลป์ ๑๐๒๒
23 นายอภิสิทธิ์  ปัจศรี คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๒ ด้านการประกอบอาชีพ/การเกษตรและหัตถศิลป์ ๑๐๒๓
24 นายวสันต์  อุไรวงศ์ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๓ ด้านการอนุรักษ์พลังงาน ๑๐๒๔
25 นายวุฒิพงษ์  สมใจ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๓ ด้านการอนุรักษ์พลังงาน ๑๐๒๕
26 นายมนวรรธณ์  นกอิ่ม คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๓ ด้านการอนุรักษ์พลังงาน ๑๐๒๖
27 นายองอาจ  อรรคบุตร คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๓ ด้านการอนุรักษ์พลังงาน ๑๐๒๗
28 นายสุภาษิต  ดวนใหญ่ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๓ ด้านการอนุรักษ์พลังงาน ๑๐๒๘
29 นายจรินทร์  เจนจิตต์ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๓ ด้านการอนุรักษ์พลังงาน ๑๐๒๙
30 นางสาวนุสราภรณ์  คุดนา คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๓ ด้านการอนุรักษ์พลังงาน ๑๐๓๐
31 นายคณันนท์  จันทร์อ่อน คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๓ ด้านการอนุรักษ์พลังงาน ๑๐๓๑
32 นายอาทิตย์  โทนะพันธ์ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๓ ด้านการอนุรักษ์พลังงาน ๑๐๓๒
33 นางสาวปิยาภรณ์  บุญตาโลก คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๓ ด้านการอนุรักษ์พลังงาน ๑๐๓๓
34 นายพิทักษ์  ศรีวิเศษ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๓ ด้านการอนุรักษ์พลังงาน ๑๐๓๔
35 นายพัชณพงศกรณ์  สุดประเสริฐ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๔ ด้านนวัตกรรมซอฟต์แวร์/สื่อการเรียนการสอน ๑๐๓๕
36 นายคำพา  ขันตี คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๔ ด้านนวัตกรรมซอฟต์แวร์/สื่อการเรียนการสอน ๑๐๓๖
37 นายอุดร  เศษโถ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๔ ด้านนวัตกรรมซอฟต์แวร์/สื่อการเรียนการสอน ๑๐๓๗
38 นางสาวบุณณดา  คำเสียง คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๔ ด้านนวัตกรรมซอฟต์แวร์/สื่อการเรียนการสอน ๑๐๓๘
39 นางสาวปัทมพร  สุฤทธิ์ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๔ ด้านนวัตกรรมซอฟต์แวร์/สื่อการเรียนการสอน ๑๐๓๙
40 นางวราดา  ขันตี คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๔ ด้านนวัตกรรมซอฟต์แวร์/สื่อการเรียนการสอน ๑๐๔๐
41 นางสาววิภาวี  ณ นิมิต  คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๔ ด้านนวัตกรรมซอฟต์แวร์/สื่อการเรียนการสอน ๑๐๔๑
42 นางกาญจนา  ถามุลเลศ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๔ ด้านนวัตกรรมซอฟต์แวร์/สื่อการเรียนการสอน ๑๐๔๒
43 นางสาวศันสนีย์  พันเจริญ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๔ ด้านนวัตกรรมซอฟต์แวร์/สื่อการเรียนการสอน ๑๐๔๓
44 นายณัฐพงศ์  โยธี คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๔ ด้านนวัตกรรมซอฟต์แวร์/สื่อการเรียนการสอน ๑๐๔๔
45 นายณัฐวุฒิ  เชื้อชัย คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๔ ด้านนวัตกรรมซอฟต์แวร์/สื่อการเรียนการสอน ๑๐๔๕
46 นายกัณหา อุทธิเสน คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๔ ด้านนวัตกรรมซอฟต์แวร์/สื่อการเรียนการสอน ๑๐๔๖
47 นางปริษา  ปั้นดี คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๔ ด้านนวัตกรรมซอฟต์แวร์/สื่อการเรียนการสอน ๑๐๔๗
48 นายชัยรัตน์  ทองใบ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๕ ด้านการแพทย์ การบรรเทาสาธารณภัยและระบบอิเล็กทรอนิกส์ ๑๐๔๘
49 นายเริงศักดิ์  สายรัตน์ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๕ ด้านการแพทย์ การบรรเทาสาธารณภัยและระบบอิเล็กทรอนิกส์ ๑๐๔๙
50 นายสันทัด  จันทฤทธิ์ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๕ ด้านการแพทย์ การบรรเทาสาธารณภัยและระบบอิเล็กทรอนิกส์ ๑๐๕๐
51 นายวิสณุกร  ดาวไสย์ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๕ ด้านการแพทย์ การบรรเทาสาธารณภัยและระบบอิเล็กทรอนิกส์ ๑๐๕๑
52 นายบุญนาน  มากสิงห์ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๕ ด้านการแพทย์ การบรรเทาสาธารณภัยและระบบอิเล็กทรอนิกส์ ๑๐๕๒
53 นายศรัณย์ ฤกษ์ใหญ่ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๕ ด้านการแพทย์ การบรรเทาสาธารณภัยและระบบอิเล็กทรอนิกส์ ๑๐๕๓
54 นางสาวธัญนิชา  สมนา คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๕ ด้านการแพทย์ การบรรเทาสาธารณภัยและระบบอิเล็กทรอนิกส์ ๑๐๕๔
55 นายธีระชาติ  ปู่แตน คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๕ ด้านการแพทย์ การบรรเทาสาธารณภัยและระบบอิเล็กทรอนิกส์ ๑๐๕๕
56 นางสาวเฉลิมพร  นาคพันธ์ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๖ ด้านการค้าและพาณิชย์  ๑๐๕๖
57 นางสาวกมลีรัตน์  รัชมาศ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๖ ด้านการค้าและพาณิชย์  ๑๐๕๗
58 นางสาวอิสราภรณ์  พบลาภ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๖ ด้านการค้าและพาณิชย์  ๑๐๕๘
59 นายศรายุฏต์  อมตะไพบูลย์ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๖ ด้านการค้าและพาณิชย์  ๑๐๕๙
60 นางเพ็ญศรี  ชุณหอังกูรเวส คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๖ ด้านการค้าและพาณิชย์  ๑๐๖๐
61 นางลลิดา  โค้วโพโรจน์ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๖ ด้านการค้าและพาณิชย์  ๑๐๖๑
62 นางสาวอังศุธา  สิทธิประภา คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๖ ด้านการค้าและพาณิชย์  ๑๐๖๒
63 นางสาวยุพาภรณ์  ภูมิสถาน คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๖ ด้านการค้าและพาณิชย์  ๑๐๖๓
64 นางสาวณัฐกฤตา สุริเทศ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๖ ด้านการค้าและพาณิชย์  ๑๐๖๔
65 นางสาวงามศิริ สุวรรณดี คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๖ ด้านการค้าและพาณิชย์  ๑๐๖๕
66 นางสาวปิยะมาศ  คำน้ำเที่ยง คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๖ ด้านการค้าและพาณิชย์  ๑๐๖๖
67 นางนพวรรณ  สาธุการ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๖ ด้านการค้าและพาณิชย์  ๑๐๖๗
68 นางสาวอรนิชา  เดือนเพ็ง คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๖ ด้านการค้าและพาณิชย์  ๑๐๖๘
69 นางสาวอัจฉราวดี  สันตพันธ์ุ คณะกรรมการตัดสินโครงการ ประเภทที่ ๕ ด้านการแพทย์ การบรรเทาสาธารณภัยและระบบอิเล็กทรอนิกส์ ๑๐๖๙